Hér munu úrslit keppnisgreina 2019 birtast. 

Smelltu hér til þess að skoða úrslit eldri móta. 

 

Úrslit 2019

Bogfimi

Úrslit í bogfimi

11 – 14 ára Opinn flokkur

  1. sæti Kjartan Hjaltason, HSK 72 stig.
  2. sæti Stefán Logi Hermannsson, USÚ  72 stig.
  3. sæti Guðjón Dunbar D.  Þorsteinsson, UMSK 71 stig.

 

15 – 18 ára Opinn flokkur

  1. sæti Guðmundur Auðunn Teitsson,  UMSK 77 stig.
  2. Bjartmar Þór Unnarsson, UMSB 75 stig.
  3. Kristján Juris M. Guðmundsson, UMSS  67 stig.

 

15 – 18 ára Lokaður flokkur

  1. sæti Indriði Ægir Þórarinsson, UMSS 23 stig.
  2. Óskar Aron Stefánsson,  UMSS 18 stig.
  3. Valgerður Einarsdóttir, HSK 18 stig.

 

Fimleikalíf

Úrslit í fimleikalífi

 

  1. Umpalumpus, 17,5 stig

Linda Björk Arnarsdóttir, Gerpla

Telma Rut Hilmarsdóttir, Gerpla

Hrafnhildur Kjartansdóttir, Gerpla

Sigríður Embla Jóhannsdóttir, Gerpla

Sunneva Aylish Marshall, Gerpla

Unnur Eva Hlynsdóttir, Gerpla

 

  1. Sykurpúðarnir, 15 stig

Bóel Birna Kristdórsdóttir, Höttur

Esja Sigríður Nönnudóttir, HSK

Vaka Sif Tjörvadóttir, USÚ

Arna Daníelsdóttir, HSK

 

  1. ORAbaunirnar, 12 stig 

Daníel Haukur Baldursson, USÚ

Kári Hjaltason, USÚ

Lilja Rós Ragnarsdóttir, USÚ

 

Fimleikar (stökkfimi)

Úrslit í stökkfimi

 

11 – 12 ára

  1. sæti Gormarnir 20,5 stig

Aðalheiður Helgadóttir, UMSB

Jóhanna Mjöll Gunnarsdóttir, UMSK

Tinna Ósk Gunnarsdóttir, Gerpla

Bóel Birna Kristdórsdóttir, Höttur

 

  1. sæti Team 7 19,4 stig

Esja Sigríður Nönnudóttir, HSK

Guðmundur Andri Björnsson, ÍA

Arna Daníelsdóttir, HSK

Andrea Aradóttir, HSK

 

  1. sæti Yum Yum núðlur 19,2 stig

Daníel Haukur Baldvinsson, USÚ

Kári Hjaltason, USÚ

Lilja Rós Ragnarsdóttir, USÚ

Vaka Sif Tjörvadóttir, USÚ

Guðlaug Gísladóttir, USÚ

 

13 – 14 ára

  1. sæti Piknik 21,4 stig

Hafdís Anna Haukadóttir, Fjölnir

Freydís Lilja Guðmundsdóttir, Fjölnir

Magnes Steinunn H. Magnúsdóttir, Fjölnir

Ronja Rán Jóhannsdóttir, Fjölnir

Jóhann Nói Jóhannsson, Fjölnir

 

  1. sæti Vegan núðlur 21,25 stig

Ásta Jóna Þórarinsdóttir, UÍA

Þóra Jóna Þórarinsdóttir, UÍA

Ísabella Sól Sigurðardóttir, Gerpla

Sunna Karen Ingadóttir, UMSK

 

  1. sæti Big Chungs 20 stig

Nína Ingibjörg Einarsdóttir, USÚ

Róbert Þór Ævarsson, USÚ

Ingólfur Vigfússon, USÚ

Aðalsteinn Aðalsteinsson, USÚ

Friðrik Björn Friðriksson, USÚ

Elín Ása Hjálmarsdóttir, USÚ

 

15 – 18 ára

  1. sæti Umpalumpas 21,6 stig

Linda Björk Arnardóttir, Gerpla

Sunneva A. Marshall, Gerpla

Unnur Eva Hlynsdóttir, Gerpla

 

Frisbígolf

Úrslit í frisbígolfi

10 - 14 ára stúlkur
Nafn  Félag Skor
Aníta Hanna Kristjánsdóttir UDN 31
Anna Lára Grétarsdóttir USÚ 31
Hrafnhildur Eva Bergsdóttir UMSK 31
Hrafntinna Jónsdóttir USVS 32
Áslaug Andrésdóttir HSK 36
Ísold Assa Guðmundsdóttir HSK 36
Þórdís Ólöf Kristjánsdóttir Valur 36
Embla María Ingvaldsdóttir Skautafélag Reykjavíkur 37
Margrét Ragnarsdóttir Blandon USVS 38

 

10 - 14 ára drengir 
Nafn  Félag Skor
Rafael Rökkvi Freysson UÍA 20
Ólafur Þór Arnórsson UÍA 21
Gabríel Esra Sigurðsson ÍBA 25
Ágúst Ívar Árnason ÍBA 26
Ingþór Bjarki Brynjólfsson ÍBA 27
Jóhannes Geir Gestsson ÍBA 27
Lárus Guðbrandsson USVS 28
Hjörtur Freyr Ævarsson ÍBA 30
Guðmundur Jón Bergmannsson ÍBA 31
Patrik Dagur Sigurðsson UMSK 31
Rami Ómar Zriouil USÚ 31
Bjarni Dagur Bjarnason USVS 33
Jóhann Örn Sigurðarson Fylkir 33
Aron Unnarsson UMSK 34
Bjarki Snær Sigurðsson USVS 34
Haukur Bragi Fjalarsson UMSK 34
Ingólfur Vigfússon USÚ 35
Róbert Þór Ævarsson USÚ 35
Olgeir Máni Brynjarsson ÍBA 38
Sigurður Gísli Sverrisson USVS 39
Hreimur Karlsson HSK 40
Ásgeir Örn Sverrisson USVS 41

 

15 - 18 ára stúlkur
Nafn  Félag Skor
Elva Katrín Kristgeirsdóttir Fjölnir 31
Ólína Snjólaug M Guðmundsdóttir UMSS 32
Sara Kristín Kristjánsdóttir USÚ 32
Védís Fríða Kristjánsdóttir UDN 34
Nanna Guðný Karlsdóttir USÚ 35
Sandra Rún Gústafsdóttir UDN 36
Solveig Rúna Eiríksdóttir UDN 46

 

15 - 18 ára drengir
Nafn  Félag Skor
Einar Andri Briem UMSK 21
Hilmir Guðni Heimisson Fjölnir 21
Helgi Hrannar Briem UMSK 23
Óskar Aron Stefánsson UMSS 26
Hákon Logi Árnason ÍBA 27
Guðni Rafn Róbertsson UMSK 28
Bjarki Freyr Einarsson Keflavík 30
Kristján Juris M. Guðmundsson UMSS 32
Hákon Garðarsson FJölnir 35
Ísak Freyr B Morris Hermannsson Fjölnir 35
Levi Anthony Rosento Keflavík 35
Bergur Már Sigurjónsson HSH 43

 

Glíma

Úrslit í glímu

 

  Drengir 11-12    
Sæti Nafn Félag Stig
1 Ingvar Jökull Sölvason HSK 5
2 Sverrir Sigurðsson USÚ 4
3 Smári Óliver Guðjónsson USÚ 3
4 Kacper Ksepko USÚ 2
5 Gabríel Kristinn Kristjánsson   1
6 Olgeir Máni Brynjarsson KA 0

 

  Stúlkur 11-12    
Sæti Nafn Félag Stig
1 Jasmín Hall Valdimarsdóttir UDN (2)+(3)
2 Margrét Gísladóttir HSH (3)+(2)
3 Hulda Guðbjörg Hannesdóttir HSK (2)+(0.5+0.5)
3 Hrafnhildur Valdís Harðardóttir   (0.5+1)+(0.5+0.5)
5-7 Arna Daníelsdóttir HSK 1
5-7 Ísabella Eiríksdóttir HSK 0.5+0
5-7 Bríet Bergdís Stefánsdóttir UMSS 0

 

  Drengir 13-14    
Sæti Nafn Félag Stig
1 Almar Páll Lárusson USÚ 4
2 Birkir Ísar Gunnarsson HSH 3
3 Kjartan Helgason HSK 1.5+0.5
3 Ragnar Dagur Hjaltason HSK 1.5+0.5
5 Haraldur Björgvin Eysteinsson UMSK 0

 

  Stúlkur 13-14    
Sæti Nafn Félag Stig
1 Sigurborg K. Sveinbjörnsdóttir Víkingur (1)+(2)
2 Árbjörg Sunna Markúsdóttir HSK (1)+(1)
3 Jóhanna Vigdís UDN (1)+(0)

 

  Drengir 15-16    
Sæti Nafn Félag Stig
1 Sigurður S. Ásberg Sigurjónsson  HSK (2)+(3)
2 Hákon Garðarsson Fjölnir (2)+(2)
3 Óskar Aron Stefánsson  UMSS (1)+(1)
4 Bergur Már Sigurjónsson  HSH (1)+(0)
5-6 Goði Gnýr Guðjónsson  HSK 0
5-6 Ísak Frey B. Morris Hermannsson   0

 

Kökuskreytingar

Hér koma inn úrslit að grein lokinni. 

Motocross

Úrslit í motocross

11 – 15 ára blandaður flokkur á 85cc 2T/150cc 4T hjólum

  1. sæti Eiður Orri Pálsson, HSK
  2. sæti Eiður Ingi Margeirsson, USÚ
  3. sæti Ingvar Sverrir Einarsson, UMSK
  4. sæti Daði Hrafn Sigurðarson, UMSK
  5. sæti Bergrós Björnsdóttir, HSK
  6. sæti Sebastian Már Ingvason, USVS
  7. sæti Helgi Steinar Gunnarsson, HSK
  8. sæti Lárus Guðbrandsson, USVS
  9. sæti Fanney Björt Geirharðsdóttir, UMSK
  10. sæti Kjartan Hjaltason, HSK
  11. sæti Hörður Bjarni Bergþórsson, USVS

 

11 – 15 ára opinn flokkur á 125cc 2T/250cc 4T hjólum

  1. sæti Máni Freyr Pétursson, UMSK
  2. sæti Sindri Blær Jónsson, USÚ
  3. sæti Bjarki Breiðfjörð Björnsson, HSK
  4. sæti Ólafur Magni Jónsson, HSK
  5. sæti Sigurður S. Ásberg Sigurjónsson, HSK
  6. sæti Kjartan Smári Kristinsson, Keflavík
  7. sæti Eiður Ingi Margeirsson,

Pílukast

Úrslit pílukast

Stúlkur 11 - 18 ára   
Nafn Félag Stig 
Borghildur Eiríksdóttir UDN 208
Guðrún Karítas Hallgrímsdóttir UMSB 200
Guðný Salvör Hannesdóttir  HSK 189

 

Drengir 11 - 18 ára   
Nafn Félag Stig
Hilmar Örn Sævarson HSÞ 214
Davíð Már Ólason UMSK 201
Hafsteinn Thor Guðmundsson UMSE 188 

Skák

Úrslit í skák

 

Aðalflokkur

11 - 14 ára

1. sæti                  Árni Ólafsson                                 Ármann

2. sæti                  Logi Smárason                               HSK

3. sæti                  Bjarni Dagur Bjarnason                USVS

 

15 - 18 ára

1. sæti                  Sveinbjörn Fróði Magnússon      UÍA

2. sæti                  Kristján Davíð Björnsson              HSÞ

3. sæti                  Hilmar Örn Sævarsson                 HSÞ

 

Opinn flokkur

1. sæti                  Patrik Dagur Sigurðsson               Breiðablik

2. sæti                  Orri Páll Pálsson                            UÍA

3. sæti                  Þórkatla Þyrí Sturludóttir             ÍA       

   

Skotfimi

Úrslit í skotfimi

 

Nafn Félag Borð Riðill Blað 1 X Blað 2 X Blað 3 X Blað 4 X Blað 5 X Samtals Samtals X Caliber Riffill Sjónauki Stækkun
Trausti Dagbjartsson UÍA 3 2 45 1 45 0 46 0 49 0 43 1 228 2 22 Bruno mod.2 Wiver 10x40
Njörður Dagbjartsson UÍA 3 1 47 0 47 1 45 0 43 0 43 1 225 2 22 Bruno mod.2 Wiver 10x40
Hilmir Guðni Heimisson Fjölnir 2 1 39 1 34 0 29 0 34 0 45 0 181 1 22 Toz Bushnell 24x50
Stefanía Björg Olsen USÚ 1 2 42 1 36 0 40 0 43 0 46 1 207 2 22      

Stafsetning

Úrslit úr stafsetningu

 

11-12 ára

1. sæti Rökkvi Þeyr Guðjónsson, HSK

2. sæti Ísabella Eiríksdóttir, Knattspyrnufélagið Víkingur

3. - 4. sæti Helga Lilja Maack, Íþróttafélag Reykjavíkur

5. - 6. sæti Benedikt Björgvinsson, Ungmennafélagði Stjarnan

 

13-14 ára

1. sæti Anna Lára Grétarsdóttir, USÚ

2-3. sæti Dóra Fríða Orradóttir, Íþróttafélag Reykjavíkur 2-3. Sara Lind Finnsdóttir, Glímufélag Ármanns

 

15+

1. sæti Unnar Aðalsteinsson, UÍA

2-4. sæti Guðný Salvör Hannesdóttir, HSK

2-4. sæti Ingunn Ósk Grétarsdóttir, USÚ

2-4. sæti Kolbrá Hekla Guðjónsdóttir, HSK

 

Upplestur

Úrslit í upplestri

 

11-12 ára

1. sæti Helga Sóley Ásgeirsdóttir, HSH

2. sæti Elísabet Ingvarsdóttir, HSÞ

3. sæti Þórður Kalmann Friðriksson, HSK

 

13-14 ára

1. sæti Valborg Elva Bragadóttir, UMSB

2. sæti Arndís Inga Árnadóttir, HSÞ

3. sæti Elín Karlsdóttir, HSK

 

15+

1. sæti Guðný Salvör Hannesdóttir, HSK