Fara á efnissvæði

Unglingalandsmót

Dagskrá

Eitthvað fyrir alla fjölskyldumeðlimi

Dagskrá Unglingalandsmótsins er afar fjölbreytt. Alls eru 18 keppnisgreinar í boði auk ýmisskonar afþreyingar og skemmtunar fyrir alla fjölskylduna. Hér er að finna dagskrá keppnisgreina, afþreyingar og skemmtunar fyrir alla daga mótsins. Dagskráin er birt með fyrirvara um breytingar. 

Fimmtudagur 1. ágúst

TÍMI

VIÐBURÐUR

FYRIR HVERJA

STAÐSETNING

15:00 - 23:00

Móttaka og skráning þátttakenda

Allir velkomnir

Hjálmaklettur

15:00 - 23:00

Mótsstjórn

Allir velkomnir

Grunnskóli

16:00 - 22:00

Veitingasala

Allir velkomnir

Golfvöllur

17:00 - 22:00

Golf

Keppni

Golfvöllur

18:00 - 19:00

Fjölskylduskokk, engin tímataka

Allir velkomnir

Frá skemmtitjaldi á tjaldsvæði

18:00 - 23:00

Veitingasala

Allir velkomnir

Tjaldsvæði

21:00 - 23:00

Tónleikar: DJ Ísak & Ernir

Allir velkomnir

Skemmtitjald á tjaldsvæði

Föstudagur 2. ágúst

TÍMI

VIÐBURÐUR

FYRIR HVERJA

STAÐSETNING

08:00 - 18:00

Móttaka og skráning þátttakenda

Allir velkomnir

Hjálmaklettur

08:00 - 18:00

Mótsstjórn

Allir velkomnir

Grunnskóli

09:00 - 12:00

Körfubolti 15–16 /17–18 ára 

Keppni

Íþróttahús

09:00 - 12:00

Grashandbolti 13 - 14 ára

Keppni

Íþróttasvæði

09:00 - 12:00

Frjálsar íþróttir, 11 - 12 ára

Keppni

Íþróttasvæði

10:00 - 11:30

Fótboltafjör 8 - 10 ára barna

Allir velkomnir

Gervigrasvöllur við grunnskóla

11:00 - 17:00

Veitingasala

Allir velkomnir

Íþróttasvæði & grunnskóli

11:00 - 17:00

Opinn Frísbígolfvöllur á Hvanneyri

Allir velkomnir

Hvanneyri

12:00 - 15:00

Körfubolti 11 - 12 ára

Keppni

Íþróttahús

12:00 - 15:00

Grashandbolti 15 - 16 ára og 17 - 18 ára

Keppni

Íþróttasvæði

12:00 - 16:00

Bogfimi

Keppni

Við Hjálmaklett

12:00 - 18:00

Pílukast

Keppni

Grillhúsið

12:30 - 18:00

Frjálsar íþróttir, eldri hópur

Keppni

Íþróttasvæði

13:00 - 17:00

Leikjagarður

Allir velkomnir

Skallagrímsgarður

15:30 - 16:00

Sönggleði með börnum: Sylvía Erla og Árni Beinteinn mæta og taka bestu lög barnanna

Allir velkomnir

Skallagrímsgarður

15:00 - 18:00

Körfubolti 13 - 14 ára

Keppni

Íþróttahús

15:00 - 18:00

Grashandbolti 11 - 12 ára

Keppni

Íþróttasvæði

16:00 - 18:00

Upplestur

Keppni

Hjálmaklettur

16:00 - 18:00

Bogfimikynning

Allir velkomnir

Við Hjálmaklett

17:00 - 23:00

Veitingasala

Allir velkomnir

Tjaldsvæði

19:15 - 19:45

Glímukynning/sýning

Allir velkomnir

Íþróttasvæði

20:00 - 20:45

MÓTSSETNING

Allir velkomnir

Íþróttasvæði

20:45 - 21:30

Fimleikasýning og vinnusmiðja

Allir velkomnir

Íþróttahús

21:00 - 23:00

Tónleikar: Jón Jónsson Friðrik Dór og Sigga Ózk

Allir velkomnir

Skemmtitjald á tjaldsvæði

Laugardagur 3. ágúst

Tími

VIÐBURÐUR

FYRIR HVERJA

STAÐSETNING

08:00 - 18:00

Móttaka og skráning þátttakenda

Allir velkomnir

Grunnskóli

08:00 - 18:00

Mótsstjórn

Allir velkomnir

Grunnskóli

09:00 - 09:45

Jóga & slökun

Allir velkomnir

Hjálmaklettur

09:00 - 12:00

Sund

Keppni

Sundlaug

09:00 - 12:00

Grasblak 13 - 14 ára

Keppni

Íþróttasvæði

09:00 - 12:30

Frjálsar íþróttir, 11 - 12 ára

Keppni

Íþróttasvæði

10:00 - 11:30

Fótboltafjör 5 - 7 ára barna

Allir velkomnir

Gervigrasvöllur við Grunnskóla

10:00 - 14:00

Brettafjör

Allir velkomnir

Brettavöllur við sundlaug

10:00 - 14:00

Hestaíþróttir

Keppni

Hestaíþróttasvæði

14:00 - 14:30

Hestafimleikar. Sýning barna frá Hvammstanga.

Allir velkomnir

Reiðhöllin

11:00 - 13:00

Körfuboltafjör

Allir velkomnir

Íþróttahús

11:00 - 17:00

Veitingasala

Allir velkomnir

Íþróttasvæði & Grunnskóli

11:00 - 17:00

Opinn Folfvöllur á Hvanneyri

Allir velkomnir

Hvanneyri

12:00 - 13:00

Sundleikar barna 10 ára og yngri 

Allir velkomnir

Sundlaug

12:00 - 15:00

Grasblak 15 - 16 ára og 17 - 18 ára

Keppni

Íþróttasvæði

12:30 - 18:00

Frjálsar íþróttir, 13 - 18 ára

Keppni

Íþróttasvæði

13:00 - 14:00

Bæjarganga með leiðsögn

Allir velkomnir

Frá sundlaug

13:00 - 17:00

Leikjagarður

Allir velkomnir

Skallagrímsgarður

13:00 - 15:00

Pickleball

Allir velkomnir

Gervigrasvöllur við Grunnskóla

13:00 - 17:00

Frisbígolf

Allir velkomnir

Hvanneyri

13:00 - 17:00

Badminton

Keppni

Íþróttahús

15:00 - 16:00

Danssmiðja

Allir velkomnir

Hjálmaklettur

15:00 - 15:30

Sönggleði með börnum

Allir velkomnir

Skallagrímsgarður

15:00 - 18:00

Grasblak 11 - 12 ára

Keppni

Íþróttasvæði

16:00 - 18:00

Stafsetning

Keppni

Hjálmaklettur

17:00 - 20:00

Badmintonfjör LED

Allir velkomnir

Íþróttahús

17:00 - 23:00

Veitingasala

Allir velkomnir

Tjaldsvæði

18:00 - 19:00

Frjálsíþróttaleikar barna 10 ára og yngri

Allir velkomnir

Íþróttasvæði

18:00 - 19:30

Sundlaugarpartý með tónlist

Allir velkomnir

Sundlaug

19:30 - 21:00

Hæfileikasvið fyrir 10 ára og yngri

Allir velkomnir

Skemmtitjald á tjaldsvæði

21:00 - 23:00

Tónleikar: Hljómsveitin Meginstreymi og Björgvin úr Idol

Allir velkomnir

Skemmtitjald á tjaldsvæði

Sunnudagur 4. ágúst

TÍMI

VIÐBURÐUR

FYRIR HVERJA

STAÐSETNING

09:00 - 09:45

Fjölskyldujóga

Allir velkomnir

Hjálmaklettur

09:00 - 18:00

Móttaka aog skráning þátttakenda

Allir velkomnir

Grunnskóli

09:00 - 18:00

Mótsstjórn

Allir velkomnir

Grunnskóli

09:00 - 12:00

Fótbolti 11 - 12 ára

Keppni

Íþróttasvæði

10:00 - 11:00

Blindrabolti fyrir 13 - 14 ára

Allir velkomnir

Gervigrasvöllur við grunnskóla

10:00 - 11:00

Glíma

Keppni

Íþróttasvæði

10:00 - 13:00

Skák

Keppni

Hjálmaklettur

10:00 - 15:00

Borðtennis

Keppni

Hjálmaklettur

11:00 - 14:00

Hjólreiðar

Keppni

Stálpastaðarskógur í Skorradal

11:00 - 12:00

Blindrabolti fyrir 15 - 18 ára

Allir velkomnir

Gervigrasvöllur við grunnskóla

11:00 - 13:00

Körfuboltafjör

Allir velkomnir

Íþróttahús

11:00 - 17:00

Veitingasala

Allir velkomnir

Íþróttasvæði & grunnskóli

11:00 - 17:00

Opinn Folfvöllur

Allir velkomnir

Hvanneyri

12:00 - 13:00

Blindrabolti fyrir 11 - 12 ára

Allir velkomnir

Gervigrasvöllur við grunnskóla

12:00 - 15:00

Fótbolti 13 - 14 ára

Keppni

Íþróttasvæði

13:00 - 17:00

Leikjagarður

Allir velkomnir

Skallagrímsgarður

15:00 - 15:30

Sönggleði með börnum

Allir velkomnir

Skallagrímsgarður

15:00 - 18:00

Fótbolti 15 - 16 ára og 17 - 18 ára

Keppni

Íþróttasvæði

16:00 - 17:00

Kökuskreytingar 11 - 12 ára

Keppni

Íþróttahús

17:00 - 18:00

Kökuskreytingar 13 - 14 ára

Keppni

Íþróttahús

17:00 - 23:00

Veitingasala

Allir velkomnir

Tjaldsvæði

18:00 - 19:00

Kökuskreytingar 15 - 18 ára

Keppni

Íþróttahús

19:30 - 21:00

Hæfileikasvið fyrir 11 ára og eldri

Allir velkomnir

Skemmtitjald á tjaldsvæði

21:00 - 23:00

Tónleikar: GDRN, Júlí Heiðar og brekkusöngur með Orra Sveins

Allir velkomnir

Skemmtitjald á tjaldsvæði

23:30 - 00:00

Mótsslit og flugeldasýning

Allir velkomnir

Tjaldsvæði

Skrá mig á Unglingalandsmót

Þátttökugjald er 9.400 kr. Innifalið í því er þátttaka í öllum keppnisgreinum, viðburðum og afþreyingu mótsins.

Skrá mig til leiks!